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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI' YA RAIS - TAWALA ZA MIKOA NA SERIKARIZA MITAA.

HALMASHAURI YA MJT WA TARIME.

12/10/2022.
TANGAZO LA KAZI YA UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA 41 KATIKA
SHULE MPYA ZA SEKONDARI ZA HALMASHAURI YA MJI TARIME.

MAOMBI YA KAZI YA UJENZIKWA LOCAL FUNDI.
Kwa:WANANCHI WOTE.

HalmashauriyaMjiTarime S.L.P 45 Tarime,imepokea fedha toka Serikali kuu kwa ajili
ya ujenzi wa madarasa 41 katika shule sekondari kwa kutumia njia ya Force Account.

2. Mkurugenzi wa Halmashauri ya mji Tarime anawatangazia mafundi wote (local Fundi)
wenye uwezo wa kufanya kaziya ujenzi kutuma maombi yao.

3. Unakaribishwa kuleta maombi yako kwa ajili ya kazi ya ujenzi kama ilivyoelezwa
kwenye Maelezo ya kazi hapo chini;

S/n | Kazizitakazofanyika
i. | Ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa.
li | Ujenzi wa vyumba vitatu vya madarasa.

4 .SIFA ZA MWOMBAJI;
Mwombajinilazima awe na sifa zifuatazo;-
1) Awe raiawa Tanzania
i)  Awe naujuzi wa kazi husika
iii)  Awe amewahi kufanya kazi za ujenzi/ukarabati wa majengc ya
serikali
iv)  Awe naAkaunti Bank



«

S.VIAMBATANISHO;
Waombaji wote ni shartj waambatanishe vity vifuatavyo;-

i)
if)

Barua ya utambulisho tokg kwa mwenyekiti wa mtaa au mtendaji
wamtaa anapoishi,

Kitambulisho cha mpiga kura au lesenj ya udereva.

iii)  Mikataba ya kazi alizowahi kufanya kabla Ya tangazo hili au chetj

cha malipo (certificates)

1v)  Taarifa ya kibenki(Bank statement) au kadi ya benki yenye majina

halisi ya mwombaji.

6. Barua zote za maombj nilazima zipelekwe ofisi ya Mkurugenzi wa
mji SL.P 45 Tarime,zitapokelewa Ofis; ya Ugavi Halmashaurj ya mji

. Tarime.

7 Nyarakaza kazi hizo kwa Lugha ya Kiswahili zitatolewa katika ofisi

. Ya ugavi bilamalipo-yeyete. s Hak Pe Y4 Tkh 20000)=

8.Siku ya mwisho ya kuwasilisha maombi ni Siky ya jumanne Tarche
18/10/2022,kablayaSaa 4.00 Asubuhi. Maombji yote yatafunguliwa
hadharani mara tu baada ya muda wa mwisho wa kuwasilisha, mbele
ya wawakilishi au waombaji walioamua kuhudhuria katika kikao cha
ufunguzi Ofisi ya ugavi,

9.Maombi yatakayochelewa hayatapokelewa kwa namna yoyote ile.

—
Gimbana E\Ntavyo.
Mkurugenzi wa Mji,
Tarime.




ORODHA YA SHULE ZINAZOJENGEWA MADARASA.

NA | JINA LA SHULE KATA

1. | SHULE YA SEKONDARI BOMANI BOMANI

2. | SHULE YA SEKONDARI TURWA A” TURWA

3 SHULE YA SEKONDARI TURWA B” TURWA

4. | SHULE YA SEKONDARI IGAGANA SABASABA

[} SHULE YA SEKONDARI NKENDE NKENDE

7 SHULE YA SEKONDARI NYAMISANGURRA NYAMISANGURA
8 SHULE YA SEKONDARI TAGOTA KENYAMANYORI
9 SHULE YA SEKONDARI KENYAMANYORI KENYAMANYORI
10 | SHULE YA SEKONDARI NYANDOTO NYANDOTO

11 | SHULE YA SEKONDARI MOGABIRI KETARE




