

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA MJI WA TARIME**

**Simu Na.: +255 28-2690218**  
**Nukushi: +255 28-2690144**  
Baruapepe:[td@tarimetc.go.tz](mailto:td@tarimetc.go.tz)



**Ofisi ya Mkurugenzi wa mji ,  
S.L.P. 45,  
TARIME**

**30/05/2022**

**TANGAZO LA KAZI ZA UJENZI KWA KUTUMIA MAFUNDI "LOCAL FUNDI" KWA  
MWAKA WA FEDHA 2022/2023**

**QUOTATION NA.LGA/165/W/FA/2022/2023/01**

**Kwa ajili ya**

**UJENZI WA MIRADI MBALIMBALI YA MAENDELEO YA HALMASHAURI KWA  
MWAKA WA FEDHA 2022/2023**

1.Halmashauri ya Mji Tarime inakusudia kutumia fedha kutokana na vyanzo vya mapato ya ndani na Ruzuku toka Serikali kuu na wafadhili kwa ajili ya kugharamia miradi ya maendeleo na inakusudia kutumia sehemu ya *fedha hizo* husika kulipia malipo halali chini ya mkataba ambao unatolewa katika Mwaliko huu wa Kotesheni.

2. Halmashauri ya Mji Tarime inakaribisha maombi kutoka kwa mafundi watakaotumika kujenga miradi mbalimbali kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ndani ya Halmashauri.

**SIFA ZA MWOMBAJI:-**

- i.Awe Mtanzania.Aambatishe nakala ya kitambulisho cha taifa au mpiga kura
- ii.Barua ya maombi ipitishwe kwa mtendaji au mwenyekiti wa mtaa anakoishi mwombaji
- iii. Awe na uwezo wa kuwalipa wasaidizi wake kabla ya kulipwa na Halmashauri (Aambatishe nakala ya kadi ya benki au Bank Statement).
- iv. Awasilishe uthibitisho wa mikataba ya kazi za ujenzi angalau 2 iliyofanywa ndani ya miaka 2 ya karibuni
- v. Awe na uwezo wa kusoma na kutafsiri Michoro na Ramani za Ujenzi

3. Kotesheni zote katika uhalisia wake (original) pamoja na nakala moja inayofanana, zilizojazwa kwa usahihi na kuwekwa kwenye bahasha isiyo na maandishi juu na

kuandikwa “ Kotesheni Na. LGA/165/W/FA/2022/2023/01 kwa ajili ya ujenzi wa miradi mbalimbali ya maendeleo ya Halmashauri kwa mwaka wa fedha 2022/2023 “ Ni lazima zipelekwe kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni Halmashauri ya Mji Tarime, S.L.P 45 Tarime.

4.Siku ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni *Tarehe 21/06/2023* kabla ya *saa 5:00 Asubuhi*.Kotesheni zitafunguliwa hadharani mara tu baada ya muda wa mwisho wa kuwasilisha, mbele ya wawakilishi wa mafundi wanaoamua kuhudhuria katika ufunguzi wa zabuni katika *Ofisi ya Ugavi Halmashauri ya Mji Tarime*.

5. Kotesheni zitakazochelewa, sehemu ya kotesheni, kotesheni za kielektroniki, kotesheni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguzi wa kotesheni, hazitakubaliwa kwa ajili ya kutathminiwa kwa hali yo yote ile.

6. ADA YA MAOMBI YA KAZI HIZI NI TZS 10,000/= (ELFU KUMI TU) AMBAYO ITALIPWA BAADA YA KUPEWA CONTROL NAMBA YA MALIPO KUTOKA OFISI YA FEDHA.



*Gimhana E.Ntavyo*  
MKURUGENZI WA MJI TARIME

