HALMASHAURI YA MJI TARIME

TAREHE 21 Aprili, 2022
TANGAZO LA KAZI YA UWEKAJI MIUNDOMBINU YA MAJI, UMEME,
MILANGO NA MADIRISHA YA ALUMINIUM, UMALIZIAJI

(RIPU,SAKAFU,DARI, MAPAMBO) KATIKA JENGO LA UTAWALA
HALMASHAURI YA MJI TARIME (Kuongeza Muda wa Kuomba)

1.Mkurugenzi wa Mji Tarime anapenda kuwatangazia watanzania wote wenye
ujuzi na sifa za kujenga majengo ya Serikali kuleta maombi ya kazi ya
Ukamilishaji ujenzi katika jengo la Utawala.

2. Sifa ya mwombaji

i. Awe na Ujuzi wa Ufundi wa Kazi husika.

ii . Awe mtanzania .Aambatishe nakala ya kitambulisho cha Taifa/Mpiga kura

iii .Awe na uzoefu wa kazi hii usiopungua Miaka 3. Aambatishe nakala ya mkataba
au nyaraka za kazi alizowahi kufanya.

iv .Awe na ujuzi wa kusoma na kutafsiri michoro/Ramani ya Majengo.

v. Awe na uwezo wa kupata mafundi wasaidizi /vibarua na kuwalipa mwenyewe
kabla hajalipwa na Halmashauri kwa kazi husika.

vi. Awe mwaminifu. Awe tayari kuwajibika kwa upotevu wa vifaa vya ujenzi
alivyokabidhiwa eneo la ujenzi.

vii. Awe na TIN Namba.

3 Barua ya maombi iandikwe kwa mkono, ipitie  kwa mwenyekiti wa
mtaa/kijiji/kitongoji anakoishi ikiwa na wasifu(CV) ya uzoefu wa kazi za ujenzi
wa majengo ya serikali au taasisi ulizowahi kufanya.

4 Kwa maelekezo na ufafanuzi wa kazi uliza kupitia barua pepe: td@tarimetc.go.tz
5. Maombi yote yatumwe kwa Mkurugenzi wa Mii, S.L.P 45 TARIME.
6. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 27 Aprili, 2022 saa Tano kamili Asubuhi.

NB:ADA YA MAOMBI NI TZS 10,000 (ELFU KUMI TU) NA HAIRUDISHWI

Gimbana E.Ntavyo
MKURUGENZI WA MJI TARIME

| NKURUGEN?) NTENDAY] |
L HALMASHAORI YA MdI WA

JJJJ

Scanned by TapScanner



