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HALMASHAURI YA MJI TARIME

TAREHE 12 Aprili, 2022

TANGAZO LA KAZI YA UWEKAJI MIUNDOMBINU YA
MILANGO NA MADIRISHA YA ALUMINIUM JENGO
LA UTAWALA HALMASHAURI YA MJI TARIME

| Mkurugenzi wa Mji Tarime anapenda kuwatangazia watanzania wote wenye
ujuzi na sifa za kujenga majengo ya Serikali kuleta maombi ya kazi ya Uwekaji wa
miundombinu ya milango na Madirisha ya aluminium katika jengo la Utawala.
2. Sifa ya mwombaji

I. Awe na Ujuzi wa Ufundi wa milango na madirisha ya aluminium.

Il .Awe mtanzania .Aambatishe nakala ya kitambulisho cha Taifa/Mpiga kura

"1 .Awe na uzoefu wa kazi hii usiopungua Miaka 3. Aambatishe hati ya malipo au
nyaraka za kazi alizowahi kufanya.

v .Awe na ujuzi wa kusoma na kutafsiri michoro/Ramani ya Majengo.

v. Awe na uwezo wa kupata mafundi wasaidizi /vibarua na kuwalipa mwenyewe
kabla hajalipwa na Halmashauri kwa kazi husika.

vi. Awe mwaminifu. Awe tayari kuwajibika kwa upotevu wa vifaa vya ujenzi
alivyokabidhiwa eneo la ujenzi.

vii. Awe na TIN Namba.

3. Barua ya maombi iandikwe kwa mkono, ipitic kwa mwenyekiti  wa
mitaa/kijiji/kitongoji anakoishi ikiwa na wasifu(CV) va uzoefu wa kazi za ujenzi
wa majengo ya serikali au taasisi alizowahi kufanya.

4 Pata maelekezo na ufafanuzi wa kazi (Michoro na BOQ) Kutoka kwa Mhandisi
wa Halmashauri ya Mji Tarime

5. Maombi yote yatumwe kwa Mkurugenzi wa Mji, S P 45 TARIME

6. Mwisho wa kupokea maombi ni tarche 19 r\[ml. 2022 saa Tano kamili Asubuhi.
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Gimbana F . Ntavvo
MKURUGENZI WA MIL TARIME
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