JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZAMITAA

HALMASHAURI YA MJI TARIME T

Kumb. Na. HMT/E.1/2/72 Tarehe: 16/09/2024

TANGAZO LA MAJINA NA MIPAKA YA MITAA ILIYOMO KATIKA
ENEO LA HALMASHAURI YA MJI TARIME

KWA MAMLAKA NILIYOPEWA NA KANUNI Na. 5 YA KANUNI ZA UCHAGUZI
WA MWENYEKITI WA MTAA, WAJUMBE WA KAMATI YA KATIKA MAMLAKA
ZA MIJI ZA MWAKA 2024 (TANGAZO LA SERIKALI NA. 574 LA TAREHE
12/07/2024) NINAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA KATA NANE NA
MITAA THEMANINI NA MOJA (81)(ORODHA IMEAMBATISHWA) KATIKA

HALMASHAURI YA MJI TARIME KUWA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA
UTAFANYIKA TAREHE 27/11/2024.

MIPAKA YA MITAA ITAKAYOSHIRIKI UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA
MWAKA 2024 NI KAMA VILIVYOTANGAZWA NA TANGAZO LA SERIKALI Na.
797 LA TAREHE 06/09/2024 KWA KUZINGATIA MATAKWA YA KANUNI ZA
UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA ZA MWAKA 2024 TANGAZO LA
SERIKALI NA. 574 LA TAREHE 12/07/2024, TANGAZO HILI LINATANGAZWA
SIKU SABINI NA MBILI KABLA YA SIKU YA UCHAGUZI.

NAWATAKIA WANANCHI WOTE MAANDALIZI MEMA YA SHUGHULI ZA
UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA MWAKA 2024.
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TANGAZO LA SERIKALI NA. 797 la tarehe 6/9/2024
SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA MIJI)
SURA YA 288

NOTISI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 16(1)na 18(1))

NOTISI YA MGAWANYO WA MAENEO YA UTAWALA KATIKA SERIKALI ZA MITAA
(MAMLAKA ZA MIJI) YA MWAKA 2024

Jina 1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Mgawanyo wa
Maeneo ya Utawala katika Serikali za Mitaa (Mamlaka za
Miji) ya Mwaka 2024.

Maeneo ya 2.Maeneo yote yaliyoainishwa katika Jedwali la

utawala

Notisi hii yanatangazwa kuwa ni Maeneo ya Utawala katika
Serikali za Mitaa (Mamlaka za Miji).

Kufuta Amri 3.- (1) Notisi zote zilizotangaza Maeneo ya Utawala
auNotisiza 1 oika Serikali za Mitaa (Mamlaka za Miji) au Notisi
Maeneo ya yoyote iliyoainisha Maeneo ya Utawala katika Serikali za
Uiswala Mitaa (Mamlaka za Miji) chini ya Sheria ya Serikali za
Sura 288 Mitaa (Mamlaka za Miji) kabla ya Amri hii zimefutwa.

(2) Masharti ya kifungu kidogo cha (1) hayataathiri kwa
namna yoyote Notisi au Amri zilizoanzisha Wilaya au

.....
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Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala katika Mamlaka za Serikali za Mitaa

Notisi ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala katika Mamlaka za Serikali za Mitaa
(Mamlaka za Miji) Mwaka 2024.
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