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JINA LA MWANAFUNZI

S.L.p

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI BOMANI
HALMASHAURLYA MJI TARIME MKOA WA MARA MWAKA 2021

UTANGULIZI

Ninafurahi kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza, katika shule hii
mwaka 2021.Hongera sana

Shule y asekondari Bomani ipo umbel iwa km 2% toka Tarime Mjini mtaa wa Buhemba, kata
va Bomani. Shule hii ni ya kutwa ya mchanganyiko wa wasichana na wavulana. Muhula wa
kwanza wa masomo utaanza tarehe 11/01/2021unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarche
11/01/2021na mwisho wa kuripoti ni tarche 11/02/2021. Kila mwanafunzi aje na
mzazi/mlezi wake saa 2:00 asubuhi kwa USAJILI, Mabhitaji na vifaa vyote vya shule

vitakaguliwa siku yakuripoti

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA.
A: SARE YA SHULE
i.  Wavulana.

* Suruali mbili zenye mifuko mitatu zisizo na madoido yoyote (moja nyeusi na ya
pili damu ya mzee). Upana chini usipungue sentimeta 18 na iwe na
pindo (turn up) kitambaa ni ISTIM namba moja.

Shati nyeupe mbili mikono mifupi (Tetron)zisiwe zinazobana mwili.
Sweta la blue lenye “V” shingoni.

Viatu vyeusi vya kamba visivyo na madoido yoyote.

Soksi nyeupe jozi mbili.

T-shirt ya shule

1.  Wasichana,
* Sketi mbili zenye; zenye marinda na urefu wa kufunika magoti (inchi
12 Lkutoka kwenye magoti kwenda chini) upana wa pindo la tumboni
uwe inchi mbili: moja nyeusi yenye michirizi ya kijani na ya pili damu
va mzee yenye michirizi myeupe. “SKETI ZOTE ZIWE ZA KITAMBAA
KIZITO" (TUNASISITIZA ZISIWE FUPI)Kitambaa ni ISTIM namba moja
*  Shati nyeupe mbili mikono mifupi (Tetron)zisiwe za kubana
* Sweta la blue lenye “V” shingoni.
* Viatu vyeusi vya kamba visivyo na madoido yoyote.
*  Soksi nyeupe jozi mbili ndefu zinazofika magotini(stocking)
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= T-shirt ya shule
N.B: Wanafunzi wasichana wa KIISLAMU watavaa sketi ya marinda, ndefu
inayofunika miguu na blauzi nycupe mikono mirefu (half kanzu)na kitambaa cha
kichwani (Hijabu rangi nyeupe)isiyo na urembo wowote.
Sare ya michezo kwa shule hii ni tracksuit ya rangi ya bluu bahari
(Light blue) kwa wavulana na wasichana isiwe inayobana mwili. Kila

mwanafunzi anatakiwa kuwa na viatu (raba) vya michezo

B. MAHITAJI BINAFSI YA DARASANI.
I. Mathematical set (mkebe wa hesabu)wa mwanafunzi wa sekondari
II.  Madaftari makubwa Quire 2 au Quire 3 yawe tisa
III.  Begila kubebea madaftari
IV, Kalamu ya wino blue au nyeusi tano
V. Penseli
VL. Rula moja
VII.  File moja yenye spring tags kwa ajili ya kutunzia kumbukumbu za
mwanafunzi

VIII.  Picha nne (04) za rangi passport size

IX.  Njoo na nakala moja va cheti cha kuzaliwa.

SHERIA NA KANUNI ZA SHULE HIL.

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kama
ilivyorekebishwa kwa sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Aidha inazingatia miongozo yote
inayotolewa na wizara ya Elimu na mafunzo ya ufundi, yenye dhamana ya Elimu
nchini na ofisi ya Rais-TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji Elimu.
Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi ambayo yamefafanuliwa kwa maandishi
katika kiambatanisho'A’, ‘B’ na ‘¢’

KIAMBATANISHO ‘A’

Unatakiwa kusoma mambo haya ya msingi, kisha utaweka saini yako pamoja na
mzazi/mlezi wako kuonyesha kuwa umeelewa na kukubaliana nayo. Fomu hii
itakabidhiwa kwa Mkuu wa Shule mara utakaporipoti shuleni ikiwa imesainiwa na
mwanafunzi pamoja na mzazi/mlezi wake.

KIAMBATANISHO ‘B’

Hii ni fomu ya maelekezo ya uchunguzi wa Daktari kuhusu hali ya afya ya
mwanafunzi. Fomu hii ijazwe na Daktari/Mganga mkuu wa hospitali ya serikali.
Fomu hii itakabidhi wa kwa Mkuu wa Shule mara utakaporipoti shuleni.

KIAMBATANISHO ‘C’
Fomuya URAIA - Leta photocopy vacheti cha kuzaliwa au jaza
AFFIDAVIT FORM toka ofisi ya Mkuu wa Wilaya

KARIBU SANA BOMANI SEKONDARI

MWL. BAKENGESA JAMES
MKUU WA SHULE

HELDMASTER
BOVANT SEC. SCHOOL
R. 0. Box 3¢3 TARIME.
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SHULE YA SEKONDARI BOMANI
FOMU YA MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI NA MZAZI/MLEZI
KUKUBALIANA NA SHERIA ZA SHULFE

l. TAARIFA ZA MWANAFUNZI

a) Jina kamili lam“anal"unzl
b) Tarehe yakuzaliwa ........................

c) Mahalianapoishi(Mtaa/kata).........................,...............»..............'..,...
d) Uraia; MTANZANIA/ SI MTANZANIA

e) Shulealiyotoka .........................._

2. TAARIFA ZA MZAZI/MLEZI
a) Jinalamzazi/mlezi...................‘...................................
b) Kaziyamzazi/mlezi.................................................
¢) Anuani ya mzazi/mlezi
d) Mahalianapoishimzazi/mlezi......................................................... .
e) Namba)asmu
f) Ndugu/Jamaawa karibu wa mwanafunzi. (Jaza jedwali lifuatalo)

Na | Jina la ndugu/Jamaa | Anapoishi Uhusiano l Namba ya simu

1

i

3. AHADI/KIAPO CHA MWANAFUNZI

MimiL.. oo e nimesoma na  kuyaelewa
maelekezo yote ya kujiunga na shule ya sekondari BOMANI. Ninaahidi kufuata
maelekezo yote, sheria na taratibu zote za shule. Sitashiriki wala kujihusisha na migomo,
fujo wala makossa ya jinai. Endapo nitakiuka kiapo hiki uongozi wa shule uchukue hatua

za kinidhamu juu yangu.

Sahihi .............. ... Tarche

4. AHADI YA MZAZI/MLEZI
Mimi............ veoee.  mzazi/mlezi

mwanafunzi ninakiri niko tayari kupokea uamuzi utakaotolewa na shule endapo
mwanafunzi atavunja sheria, kanuni na taratibu za shule. Pia ninaahidi kushirikiana
nauongozi wa shule katika malezi ya mwanangu muda wote wa masomo yote ikiwa ni
pamoja na kufatilia maendeleo yake kitaaluma. Nitampatia mahitaji yote mhimu kama

uongozi wa shule utakavyokuwa ukielekeza.

Sahihi ya mzazi/Mlezi ..................... .. Tarehe............... ...
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KIAMBATISHO “A™
L. MAMBO AMBAYO MWANAFUNZI HARUHUSIWI KUFANYA,

1.
2.
3.
4.

5.

6.
7.
8.

9

10,
1.

12.

Kuvuta sigara/bangi

Kufuga kucha ndefu na nywele ndefu zisizo tuzwa katika hali ya usafi

Kufuga ndevu

Kuvaa sare isiyo na heshima ya kubana na fupi

Kugombana

Kuiga mitindo ya kihuni kama kunyoa kipara, kupaka kucha rangi, kuvaa mavazi ya
kubana mwili au mafupi n.k.

Kuchubua ngozi ya mwili kwa kutumia madawa

Wageni wa wanafunzi hawaruhusiwi kuwasiliana nao pasipo idhini ya uongozi wa
shule walimu/mwalimu wa zamu,

Kwenda nje ya shule bila ruhusa wakati wa masomo.

Kuvaa kofia,bangili na mapambo mengine yoyote.

Kutohudhuria shule (masomo) bila ya kuwa na ruhusa au taarifa shule.

Kuwa na nywele fupi zinazotunzwa vizuri. Aidha mwanafunzi haruhusiwi kusuka,
kufuga ndevu na kunyoa kipara au kiduku.

I MAKOSAYANAYOWEZA KUSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE MARA

MO.JA NI:-

19 =

PPIASD o

Wizi.

Ulevi na matumizi y amadawa ya kulevya/mihadharati.
Uasherati,ubakaji na ushoga.

Uvutaji bangi.

Makosa ya jinai.

Kupigana na kupiga.

Kuharibu kwa makusudi mali ya umma,

Kudharau Bendera yaTaifa.

Kuoa au kuolewa

. Kupata mimba au kusababisha mimba ndani na nje ya shule.

. Kutoa mimba.

. Kutoroshwa au kutorosha

- Kugoma au kuchochea na kuongoza fujo zenye kuvuruga amani na usalama wa watu na

shule

14. Kukataa adhabu kwa makusudi.

. Kupatikana na simu ya viganjani (mobile phone) shuleni.

III. MAMBO AMBAYO KILA MWANAFUNZI ANAPASWA KUYAFANYA.

1.

2.

&

s,

Jina la mwan
Jina la mzazi
Tarehe

Kufuata taratibu zote kama zitakavyo onyeshwa katika ratiba va shule na kama
zitakavyokuwa zinatolewa na viongozi.

Kuwa na utii na heshima kwa walimu, wafanyakazi wa shule viongozi na raia wote kwa
ujumla,

Kuheshimu Bendera ya Taifa, Wimbo wa Taifa na wa shule.

Kulinda maadili yaliyo katika kauli mbiu ya shule-“Struggle for Success”

Kutumia lugha ya kiingereza daima wakati wote wa saa za masomo na kuwasiliana
ndani ya mazingira ya shule.

Kuzingatia usafi na hifadhi ya shule wakati wote na kila mahali.

Kushiriki, kuthamini na kuheshimu kazi zote halali zitakazotolewa na uongozi wa
shule,

Kuhudhuria shule na vipindi vyote vya masomo ndani na nje ya darasa.

(Mwanafunzi ambaye ataonyesha dalili zozote za utovu wa nidhamu

ataondolewa shuleni bila huruma).

afunzi Saini

au mlezi Saini
Nambayasimu
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KIAMBATANISHO “B”

MINISTRY OF EDUCATION AND VOCATIONAL TRAINING

MEDICAL EXAMINATIONS FORM

Full Name ... e e e e e e e e

ABC...ocieriiieeenne . Height(InCm).......................... Weight.........

[e—

Blood Count (Red andWhite) .......................... .

Stool Examination............

o

Urine Analysis..........................
Syphilis and other V.D............... ..
T.B and Leprosy Test.......c.cc.ooiovooiin.
Eye Test......oonmeevuniations o

A

-1

Ears Test..........c.cocvvvunn.n,

8. Chest Test....c..uveevresieeieeaenenn R
9. Abdominal Test.............ccooveemereeioreeeiree s
10. Plano Test (Girls)..............

11 SPleen. . e et it e e e e e e e

Additional Information E.G Physical Defects of Impairments Infection Chronic or Family

Disease (e.g., Sickle Cell) Inability to eatcertainfoods Etc.

I certify that the above-named Student is Fit/Unfit to Pursue Secondary Education as

Stated above.

SIZNALUTE .o vvee et e et e s e v
Designation..........cc.ccocoeuivieeiinies s e s ves s e
SEALION. 150 vun oo 6550555 455 550 0 vmra enare

Date......ocooeveeevenennnn .,
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