
MKOA WA MARA 
Anuani ya simu "Admin" 

Simu ya mdomo: 028-2690045 
Barua pepe:das.tarime@mara.go.tz 
Unapojibu tafadhali taja: 
Kumb: Na.AB.48/331/01B/109 

1. 

TAREHE YA TANGAZO: 04/0712025 

2. 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

3. 
4. 

SIFA ZA MWOMBAJI: 

5. 

6. 

Mkuu wa Wilaya ya Tarime anawatangazia wananchi wa Wilaya ya 
Tarime nafasi za Wakimbiza Mwenge wa Uhuru 2025 kwa ngazi ya 
Mkoa nafasi moja (01) awe mwanamke na Wilaya nafasi sita (06) 
wanaume na wanawake. 

7. 

OFISI YA MKUU WA WILAYA, 
8 BARABARA YA UTAWALA, 

S. L. P. 1, 

TANGAZO! TANGAZO! TANGAZO! 

31481 TARIME-MARA. 

YAH: NAFASI ZA WAKIMBIZA MWENGE WA UHURU 2025 
NGAZI YA MKOA NAFASI MOJA(1) NA WILAYA NAFASI SITA(6) 

04/07/2025 

Awe kijana mtanzania, Mzalendo mwenye umri kati ya miaka 18-35. 
Awe mkakamavu na mwenye afya njema. 

Awe na uwezo wa kutunza siri. 

Awe na elimu isiyopungua kidato cha Nne. 
Asiwe mwenye kujihusisha na masuala ya ulevi, uzinzi, uvutaji 
bangi na uhalifu wa namna yoyote ile. 

Atokane na Chama cha Skauti au awe amehitimu mafunzo ya 
Mgambo au JKT. 
Awe anataka kufanya kazi hii kwa hiari yake mwenyewe. 

8. Kwa Mkimbiza Mwenge wa Uhuru Kimkoa anatakiwa awe na sifa 

zilizotajwa na awe ameshakimbiza Mwenge ngazi ya Wilaya miaka 
iliyopita. 
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ANGALIZO 

|. 

Maombi yote yatumwe kwa anuani ifuatayo; 

Ofisi ya Mkuu wa Wilaya, 

8 Barabara ya Utawala, 

S.L.P1, 
31481 TARIME. 

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 
14/07/2024 saa 9.30 

Alasiri. ,Maombi 
yanapokelewa Ofisi ya Mkuu wa Wilaya 

Tarime. 

Mw. Saul T. Mwaisenye 
KATIBU TAWALA WILAYA 

TARIME 

KATIBU TAWALA WILAYA 
TARIME. 
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