Simu: +25528-2690218

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS - TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI TARIME

Ofisi ya Mkurugenzi wa Miji

+255282690043 :
Nukushi: +25528-2690218 S.L.PA45
Baruapepe:td @tarimetc.go.tz TARIME

ZABUNI NA: LGA/165/2018/2019/5/01

KWA AJILI YA:

UPIMAJI WA VIWANJA 1238 ENEO LENYE UKUBWA WA EKARI

545 KATA YA NYANDOTO HALMASHAURI YA MJI TARIME

MARUDIO YA MWALIKO WA ZABUNI

Tarehe 20 Februari, 2019

1

. Halmashauri ya Mji Tarime S.L.P 45 Tarime imetenga Fedha kwa ajili ya
uendeshaji wa Halmashauri ya Mji Tarime S.L.P 45 Tarime katika mwaka
wa fedha 2018/2019. Inakusudiwa kuwa sehemu ya Mapato ya fedha hizo
yatatumika kugharimia malipo halali ya mkataba ambao utatolewa kutokana na
Mwaliko wa Zabuni hii ambao ni Upimaji wa Viwanja 1238 Eneo lenye
Ukubwa wa Ekari 545 Kata ya Nyandoto Halmashauri ya Mji Tarime.

Unakaribishwa kuleta maombi yako yenye bei kwa ajili ya kufanya kazi tajwa
hapo juu kama ilivyoelezwa kwenye Orodha ya Mahitaji na Bei na kama
ilivyofafanuliwa katika Sehemu ya II.
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Maeleza ya kazi Kazi
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Upimaji wa Viwanja 1238 Upimaji wa Viwanja 1238 eneo lenye ukubwa wa Ekari
Eneo lenye ukubwa wa Ekari | 545

545 Kata ya Nyandoto
Halmashauri ya Mji Tarime.

3.

i

Zabuni zote ziwe na nakala halisi (criginal) moja na nakala mbili
zmazof_an;na, zilizojazwa kwa usahihi na zilizowekwa kwenye bahasha isiyo na
maandishi juu. Juu ya Bahasha iandikwe"Zabuni Na.
LGA/165/2018/2019/S/01 kwa ajili ya Upimaji wa Viwanja 1238 Eneo
Ienye ukubwa wa Ekari 545 Kata ya Nyandoto Halmashauri ya Mji
Tarime. Ni lazima kupelekwa kwa Mkurugenzi wa Mji Tarime S.L.P 45
Tarime, Ofisi ya Kitengo cha Manunuzi.

Siku ya mwisho ya kuwasilisha Zabuni hii ni Siku ya Jumanne Tarehe
05/Machi/2019 muda wa Saa 8:00 Mchana katika Ofisi ya Kitengo cha
Manunuzi Halmashauri ya Mji Tarime. Zabuni zote zitafunguliwa

hadharani mara tu baada ya muda wa mwisho wa kuwasilisha, mbele ya

wawakilishi wa wazabuni walioamua kuhudhuria katika kikao cha ufunguzi wa zabuni
katika Halmashauri ya Mji wa Tarime S.L.P 45 Tarime.

Kitabu cha zabuni kitakuwa kwa Lugha ya Kiswahili na kitauzwa kwa ada ya

gharama ya Tsh.100,000 Fedha ambayo haitarudishwa (Non-Refundable
fee).Malipo ni lazima yafanyike kupitia NMB Bank Tawi laTarime kwa akaunti
Na.30410005254. Kumbuka Malipo haya yatalipwa baada ya kupata Ankara va Malipo
(Bill of Payment) kutoka ofisi ya Idara ya Fedha Kitengo cha Mapato Halmashauri ya Mji

wa Tarime,

Zabuni zitakazochelewa, sehemu ya kotesheni, Zabuni za kielektroniki, na

Zabuni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguzi wa Zabuni, kwa hali yoyote ile
hazitakubaliwa kwa tathmini. Tangazo la Zabuni hii pia unaweza kulipata katika website
ya Halmashauri ya Mji Tarime www.tarimetc.go.tz, na ppra portal (Journal),

Nawasilisha .
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